Mến chào Anh Chị!
Để hoàn tiền, anh chị vui lòng điền thông tin theo form bên dưới.
Chính sách hoàn trả học phí được áp dụng trong trường hợp học viên có thời gian đóng học phí dưới 3 tháng (tính từ ngày đăng ký khóa học đến ngày yêu cầu hoàn trả) và gặp khó khăn về tài chính đột ngột hoặc không hài lòng về chất lượng khóa học (có dẫn chứng cụ thể).
Thông tin sẽ được xem xét và hoàn trả trong vòng 02 tuần.